Call us now!

Email: customer@modernfood.co.th

73 หมู่ 6 ต.สวนพริกไทย,
Tambon Lamlukka,
Amphoe Lamlukka,
จ.ปทุมธานี 12000

Position Name Phone E-mail
ฝ่ายการตลาด
Marketing
Natthaphong Phongwatchararak
ณัฐพงศ์ พงษ์วัชรารักษ์
084-545-6982 marketing@modernfood.co.th
ฝ่ายไอที
IT
Sittiboon Phongwatchararak
สิทธิบูรณ์ พงษ์วัชรารักษ์
095-519-9498 sittiboon@modernfood.co.th
ฝ่ายบัญชี
Accounting
Praphai Tangman
ประไพ ตั้งมั่น
081-421-1472 account@modernfood.co.th
ฝ่ายจัดซื้อ
Merchandise
Poosit Tantichawakul
ภูษิต ตันติชวกุล
081-580-9955 poosit@modernfood.co.th
ฝ่ายผลิต
Manufacturing
Worakorn Thepnirun
วรกร เทพนิรันดิ์
081-687-5593 worakorn@modernfood.co.th
ฝ่ายพัฒนาผลิตภัณฑ์
Research and Development
Thannat Pakchairatchakul
ธันณัช ภัคชัยรัชกุล
096-825-8588 thannat@modernfood.co.th
ฝ่ายต่างประเทศ
International & Foreign Affair
Natthaphong Phongwatchararak
ณัฐพงศ์ พงษ์วัชรารักษ์
089-204-7874 oak@modernfood.co.th
ฝ่ายบุคคล
Human Resources
Tatigarn Phongwatchararak
ตติกาญจน์ พงษ์วัชรารักษ์
095-574-8747 hr.recruit@modernfood.co.th
ฝ่ายขาย
Sale
Chanathip Boonthaveekulsawat
ชนาธิป บุญทวีกุลสวัสดิ์
089-772-8267 sale@modernfood.co.th